Mizusawa language mini center
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอบคุณสำหรับกระทู้ความรู้ครับ

Go down

ขอบคุณสำหรับกระทู้ความรู้ครับ Empty ขอบคุณสำหรับกระทู้ความรู้ครับ

ตั้งหัวข้อ  Nanaten Sat Oct 20, 2012 6:08 pm

อาจารย์ไม่รู้จะมาอ่านรึเปล่า แต่อยากบอกว่าผมบังเอิญมาเจอเว็ปนี้ ซึ่งผมกำลังจสอบ N1 พอดี มีคันจิมาจัดเรียงให้ทวนง่ายดีครับ Very Happy

แต่แบบว่าอาจารย์น่าจะเอาไปรวบรวมแล้วเขียนเป็นหนังสืออะไรดีกว่าครับ มาลงเว็ปแบบนี้ไม่มีคนเห็นแน่นอน

เดี๋ยวว่าหลังจากทวนคันจิครบผมไปก็อปข้อสอบปริ้นมานั่งทำละครับ

Nanaten
บุคคลทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน